ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ car led headlight bulbs ] การจับคู่ 284 ผลิตภัณฑ์.
ไฟหน้าเลนส์โปรเจคเตอร์ 16V, โปรเจคเตอร์ Dual Beam Projector ขนาด 55W 9600LM
| โอ้ไม่: | P1 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
ไฟหน้า LED พลังงานสูง H4 มินิโปรเจคเตอร์หลอดไฟ H7 Mini Bi Led เลนส์โปรเจคเตอร์เลเซอร์ H7 H4
| แบบอย่าง: | H4, H7 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + พลาสติก |
| สี: | 6000k หรือ OEM |
ODM ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้แรงดัน 12v 36W พลังงาน
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V 24V |
|---|---|
| พิมพ์: | น้ำท่วม |
| พลัง: | 18W 36W |
ไฟต่ำ Csp หลอดไฟ LED H7 นำ Canbus ไฟหน้ารถ H4 Fanless Mini Size H1 H11 9005
| กำลัง/ลูเมน: | 72W/7200Lm |
|---|---|
| brand name: | ETClite |
| สี: | 6000K |
I6Pro High Power Led ไฟหน้า 120W 12000Lm คุณภาพ H7 H1 H3 Led โคมไฟ H11 9005 9006 9012 รถ Led หลอดไฟ
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
ไฟหน้ารถ Super Power Canbus H4 120W 12000Lm Led H7 H1 H3 H11 9005 9006 6500K
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
16000Lm LED Projector Lens, High Low Beam 6000K Projector H4 ไฟหน้า
| โอ้ไม่: | P1 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
55Watt Super Power H4 H7 เลนส์โปรเจคเตอร์ LED สีน้ำเงิน 16000 Lumen สำหรับรถยนต์
| ปี: | สากล |
|---|---|
| แบบอย่าง: | สากล |
| ประกอบรถยนต์: | สากล |
12000lm H7 หลอดไฟ LED 120W ไฟหน้ารถ Super Bright H4 H11 Hb3 9005
| OEM/ODM: | 100PCS |
|---|---|
| ปัจจุบัน: | 3A |
| ลูเมน: | 12000lm/คู่ |
36V ไฟหน้ารถ Canbus 72W 12000Lm Led H7 H3 H11 9005 9006 6500K หลอดไฟอัตโนมัติ
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ODM |
| สี: | 600OK |

