ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ h3 led fog light bulb ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
หลอดไฟ LED หมอก H10 6000k 12V ความสว่างสูง Rohs ได้รับการอนุมัติ
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | h11 H10 นำไฟตัดหมอก |
H7 H11 9006 หลอดไฟ LED หมอกสีเหลือง 8000k อุณหภูมิสี
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟตัดหมอกสำหรับรถยนต์ |
หลอดไฟ LED ภายในรถยนต์ 3W 8000k อุณหภูมิสี 9005 9006 T10
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
|---|---|
| พิมพ์: | ไฟ LED ภายในรถ |
| หมายเลข OE: | CE |
12V สีขาว รถ หลอดไฟ LED 120W 12000Lm Csp H1 H7 H11 H3 9005 9006 H4 6500K
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
ODM รถ LED Light Bulb H1 H3 H11 9005 9006 H7 H4 ไฟหน้ารถ LED
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
H13 9005 Hb3 9006 H1 H3 12V รถ หลอดไฟ LED 8000K 8000Lm
| กำลัง/ลูเมน: | 72W/8000Lm |
|---|---|
| brand name: | ETClite |
| สี: | 6000K-8000K |
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง H3 Super Bright 60W 10000lm ปรับได้
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC9V-32V |
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
12V Led Warning Canceller ข้อผิดพลาดฟรี Canbus Led Decoder H11 Led Loading Resistor
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |

