ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ car led headlight bulbs ] การจับคู่ 284 ผลิตภัณฑ์.
6000K รถ หลอดไฟ LED 9005 9006 9012 H11 H4 ไฟหน้าแบบ LED
| การรับประกัน: | 18 เดือน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ETClite |
| สี: | 6000K |
H7 รถ หลอดไฟ LED 12V 6000K Cool White 120 วัตต์ 12000 Lumens Led ชุดแปลงไฟหน้า
| อายุขัย: | 50,000- 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| วัตต์: | 50W-200W/คู่ |
| ลูเมน: | 5000lm-26000lm/คู่ |
E2 หลอดไฟ LED สำหรับรถยนต์ H7 H4 H13 H1 H11 ขนาดเล็ก 8000 Lumen หลอดไฟ LED อัตโนมัติ
| OEM/ODM: | 100-300 ชิ้น |
|---|---|
| ปัจจุบัน: | 2A-5A |
| ลูเมน: | 4000lm |
หลอดไฟ LED เบรกรถยนต์อะลูมิเนียม IP68 กันน้ำ 18W กำลัง 5202 9004
| แบบอย่าง: | สากล |
|---|---|
| หมายเลข OE: | สัญญาณไฟเบรก |
| ประกอบรถยนต์: | สากล |
หลอดไฟหน้า LED 12V พร้อมพัดลมป้องกันการรบกวน H4 6000k หลอดไฟ LED LK7 OEM
| ปี: | สากล |
|---|---|
| แบบอย่าง: | สากล |
| หมายเลข OE: | LK7 |
H4 9005 หลอดไฟหน้า LED 20000 Lumen 85deg อุณหภูมิ 12v
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 12V-24V |
ไฟหน้า LED แบบใช้พลังงานสูงเทอร์โบ 12000RPM สำหรับรถยนต์ H1 H3 H4 H7 H11
| สี: | เงิน |
|---|---|
| พิมพ์: | ไฟหน้า |
| โอ้ไม่: | H1 H3 H4 H7 H11 |
10000 Lumen Fan Cooled LED ไฟหน้า H4 6500K อุณหภูมิสี
| ชื่อ: | ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม |
|---|---|
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40C ~ 80'C |
H13 H4 ไฟหน้าแบบ LED สำหรับรถยนต์ Antiflicker Antiinterference 6000k
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC/DC12 |

