ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ car led headlight bulbs ] การจับคู่ 284 ผลิตภัณฑ์.
H13 9005 Hb3 9006 H1 H3 12V รถ หลอดไฟ LED 8000K 8000Lm
| กำลัง/ลูเมน: | 72W/8000Lm |
|---|---|
| brand name: | ETClite |
| สี: | 6000K-8000K |
T10 H13 9008 หลอดไฟ LED สำหรับรถยนต์ 12v 8w EMC พร้อมพัดลม 12000 RPM / นาที
| พิมพ์: | ไฟ LED ภายในรถ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| โอ้ไม่: | CE |
H11 รถ H4 หลอดไฟหน้า LED 120 W 6000K 6035 อลูมิเนียม
| อายุขัย: | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| วัตต์: | 50W-200W/คู่ |
| ลูเมน: | 10000lm/คู่ |
ไฟต่ำสูง H1 H4 H13 หลอดไฟ LED รถยนต์ 12V สีขาวกันน้ำ 72W ไฟหน้า
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ETClite Light |
| สี: | 6000K-6500K |
หลอดไฟ LED ภายในรถยนต์ 3W 8000k อุณหภูมิสี 9005 9006 T10
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
|---|---|
| พิมพ์: | ไฟ LED ภายในรถ |
| หมายเลข OE: | CE |
หลอดไฟ LED รถสีขาว 8000k CCT 9007 9006 9005 ODM ที่ยอมรับได้
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
|---|---|
| พิมพ์: | ไฟ LED ภายในรถ |
| หมายเลข OE: | CE |
80 วัตต์ 9000 Lumen ไฟหน้ารถ LED H4 H7 H8 H9 H10 H11 H13 9004 9005 9006 9007
| กันน้ำ: | IP68 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| สี: | 6000K-6500K |
110W H1 H4 H7 H11 9005 9006 ไฟหน้ารถ LED 6000K 15000Lm
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
120Watt H13 H7 H1 H4 H11 หลอดไฟ LED รถยนต์ Canbus 6000K
| OEM/ODM: | ใช่ |
|---|---|
| ปัจจุบัน: | 5A |
| ลูเมน: | 13000lm/คู่ |
IP68 หลอดไฟ LED ในรถยนต์พร้อมสัญญาณเลี้ยว 24V 20000LM พร้อมชิป CSP
| หมายเลข OE: | ไฟท้ายรถบรรทุก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟท้ายรถบรรทุก |
| แอปพลิเคชัน: | โคมไฟรถยนต์ |

