ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ car led headlight bulbs ] การจับคู่ 284 ผลิตภัณฑ์.
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง DC9V 9004 OEM มีจำหน่าย 60W Power
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| อุณหภูมิสี (cct): | เย็น / อุ่น / ขาวธรรมชาติ |
COB หลอดไฟหน้า LED High Lumen H13 H11 9005 Hb3 H7 H4
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
หลอดไฟหน้า LED Turbo High Lumen, ไฟหน้า LED H11 6000k 37mm เส้นผ่านศูนย์กลาง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี (cct): | เย็น / อุ่น / ขาวธรรมชาติ |
| พิมพ์: | หลอดแอลอีดี |
Bright Car H4 หลอดไฟหน้า LED 10000LM 6500K อุณหภูมิสี
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC9V-32V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
360 H7 H11 H15 H4 หลอดไฟหน้า LED อัตโนมัติ 5600K สำหรับรถจักรยานยนต์
| การรับประกัน: | 17 เดือน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ETClite Light |
| สี: | 5600K |
หลอดไฟหน้า LED H4 9003 แบบปรับได้พร้อมพัดลม 8000Lm Dual Color
| ปี: | สากล |
|---|---|
| แบบอย่าง: | สากล |
| โอ้ไม่: | i6C-H4 |
H1 H4 H8 H9 H11 ไฟหน้ารถ LED 12000Lm 120W 6500K หลอดไฟสีขาว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟรถยนต์ LED |
|---|---|
| วัตต์: | 110W/คู่ |
| ลูเมน: | 14000lm/คู่ |
หลอดไฟหน้า LED I6C H7 12v 55w พร้อมพัดลมระบายความร้อน Turbo Cool 12000RPM
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
H1 H7 H11 9005 9006 รถ LED Light Bulb 13000Lm IP68 Waterproof
| กันน้ำ: | IP68 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+พลาสติก |
| สี: | 6000k หรือ OEM |
H15 หลอดไฟหน้า LED 70W 7000Lm Csp Chip ไฟหน้ารถไร้สายสำหรับ A3 A5 A6 Car
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |

