ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ car led headlight bulbs ] การจับคู่ 284 ผลิตภัณฑ์.
หลอดไฟหน้า LED แบบไฟต่ำ, 9006 Hb4 Led CCC อนุมัติ 0.1KW
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS,ISO9001 CCC |
COB 6000K 70Watt รถ LED ไฟหน้าหลอดไฟ H15 High Beam
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
Chip H11 H9 H8 E10 หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ 48000Lm 6500K
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
H11 หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ IP65 กันน้ำ 5000Lm 48W Power
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
อลูมิเนียม H4 หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ H7 H11 9005 20000 Lumen หลอดไฟหน้า LED อัตโนมัติ
| การรับประกัน: | 16 เดือน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | OEM ODM |
| ติดตั้ง: | เล่นและเสียบ |
I6C H7 12v 55w รถ LED ไฟหน้าหลอดไฟพร้อม 12000RPM Turbo Cool Fan
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -40° ~ +80° |
Mini 16000Lm รถ LED ไฟหน้าหลอดไฟ 110W 3570 12V 24V 9005 9006 หลอดไฟหน้า LED
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
7000Lm หลอดไฟหน้า LED Canbus หลอดไฟอัตโนมัติ H7 H11 H4 สำหรับเลนส์โปรเจคเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
Oem Odm Csp ไฟหน้ารถ LED Variable Plug H4 H1 H7 H11 9005
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
H7 9007 หลอดไฟหน้า LED OEM มีจำหน่าย 36VDC พร้อม Canbus
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |

