ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ car led headlight bulbs ] การจับคู่ 284 ผลิตภัณฑ์.
9004 หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ 10000Lm Super Bright CCC Approved
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
หลอดไฟหน้า LED สีขาวสำหรับรถยนต์ 6000K อุณหภูมิสี H3 10000Lm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC9V-32V |
หลอดไฟหน้า LED สีเงินสำหรับรถยนต์ 5500k อุณหภูมิสี 0.035kw กำลังไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ 12000 ลูเมน, ไฟหน้า LED H27 880
| ชื่อ: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
9012 หลอดไฟหน้า LED สำหรับรถยนต์สำหรับไฟหน้าโปรเจคเตอร์ DC9V Voltage
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC9V-32V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
หลอดไฟหน้ารถยนต์ LED กันน้ำ Super Bright 6000K ไฟหน้าอัตโนมัติสีขาว
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
I6C H7 12v 55w รถ LED ไฟหน้าหลอดไฟพร้อม 12000RPM Turbo Cool Fan
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
หลอดไฟหน้า LED แบบผสมสี, H3 12v 100w IP68 Waterproof
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -40° ~ +80° |
H4 H7 D2H Ip68 หลอดไฟหน้ารถ LED กันน้ำ 75W 15000Lm 6000K Super Bright
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
130W Ip67 หลอดไฟหน้ารถ LED 20000Lm 6500K H1 H3 H4 H7 H11 H13 9004 9005 9006 9007
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |

