ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ led auto light bulbs ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
DC36V 9005 Led High Beam 6000k วัสดุอลูมิเนียม Etclite I6
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
16000Lm H1 H3 H8 หลอดไฟหน้า LED 9005 Hb3 9006 Hb4 H4
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + ทองแดง |
|---|---|
| ระดับกันน้ำ: | IP68 |
| อายุขัย: | >30000 ชั่วโมง |
12000lm H7 หลอดไฟ LED 120W ไฟหน้ารถ Super Bright H4 H11 Hb3 9005
| OEM/ODM: | 100PCS |
|---|---|
| ปัจจุบัน: | 3A |
| ลูเมน: | 12000lm/คู่ |
H13 H1 H7 9005 9006 หลอดไฟ LED รถจักรยานยนต์ H4 ไฟหน้าแบบ LED
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
H4 H7 LED ไฟหน้ารถจักรยานยนต์ระบบไฟรถยนต์อัตโนมัติ H1 H13 9012 9005 9006 H11
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
อลูมิเนียม H4 หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ H7 H11 9005 20000 Lumen หลอดไฟหน้า LED อัตโนมัติ
| การรับประกัน: | 16 เดือน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | OEM ODM |
| ติดตั้ง: | เล่นและเสียบ |
130W Ip67 หลอดไฟหน้ารถ LED 20000Lm 6500K H1 H3 H4 H7 H11 H13 9004 9005 9006 9007
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
หลอดไฟหน้า LED Csp แบบกำหนดเอง 12V 72W 12000Lm H1 H3 H7 H11 9005 9006 H13 9004 9007 H4
| กันน้ำ: | IP68 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| สี: | 6000K-6500K |
6000K 80W 8000Lm ไฟหน้า LED อัตโนมัติ H4 H7 H11 H1 H3 880 881 9005 9006
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง 36W 3800lm H1 H7 880 Led Car Head Lamp
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |

