ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ led auto light bulbs ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
หลอดไฟ LED หมอก H10 6000k 12V ความสว่างสูง Rohs ได้รับการอนุมัติ
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | h11 H10 นำไฟตัดหมอก |
H7 H11 9006 หลอดไฟ LED หมอกสีเหลือง 8000k อุณหภูมิสี
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟตัดหมอกสำหรับรถยนต์ |
หลอดไฟ LED 12v หยุดยานยนต์ย้อนกลับ 5000k อุณหภูมิสี
| โอ้ไม่: | สัญญาณไฟเบรก |
|---|---|
| ประกอบรถยนต์: | สากล |
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
36V ไฟหน้ารถ Canbus 72W 12000Lm Led H7 H3 H11 9005 9006 6500K หลอดไฟอัตโนมัติ
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ODM |
| สี: | 600OK |
H4 รถ หลอดไฟ LED H7 H11 Csp H4 Led ไฟหน้าอัตโนมัติ
| กันน้ำ: | IP67 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+พลาสติก |
| สี: | 6000K-6500K |
H1 H7 H11 9005 9006 รถ LED Light Bulb 13000Lm IP68 Waterproof
| กันน้ำ: | IP68 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+พลาสติก |
| สี: | 6000k หรือ OEM |
อลูมิเนียมรถนำแสงไฟหน้า Canbus พัดลมระบายความร้อน Ip68 กันน้ำ H15 ไฟหน้าแบบ LED อัตโนมัติ
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
หลอดไฟ LED เบรกรถยนต์อะลูมิเนียม IP68 กันน้ำ 18W กำลัง 5202 9004
| แบบอย่าง: | สากล |
|---|---|
| หมายเลข OE: | สัญญาณไฟเบรก |
| ประกอบรถยนต์: | สากล |
COB รถ LED Light Bulb H15 7000Lm 6000K รถวิ่ง Bulbs
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
E2 หลอดไฟ LED สำหรับรถยนต์ H7 H4 H13 H1 H11 ขนาดเล็ก 8000 Lumen หลอดไฟ LED อัตโนมัติ
| OEM/ODM: | 100-300 ชิ้น |
|---|---|
| ปัจจุบัน: | 2A-5A |
| ลูเมน: | 4000lm |

