ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ led auto light bulbs ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
หลอดไฟหน้า Bright 9007 Hb5 100w กำลังไฟ 32V แรงดันไฟฟ้า 80 C Degree
| ชื่อ: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
เลนส์โปรเจคเตอร์ Bi Led ขนาด 3 นิ้ว 9600LM / คู่พร้อมพัดลมระบายความร้อน 9000RMP
| หมายเลข OE: | LK+ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
หลอดไฟหน้า LED ไร้พัดลม 10000 ลูเมน CSP Chip Rohs Approved
| แบบอย่าง: | A6, 330I, 320I, มัสแตง, 3, Camry, COROLLA, SIENTA |
|---|---|
| ปี: | 2555-2559 2557-2559 2552-2554 2547-2549 2555-2559 2559-2559 2544-2549 2547-2553 2549-2552 2550-2556 |
| โอ้ไม่: | i7FL-H11/H16 |
HB5 หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง, หลอดไฟ LED 9007 10000k 120W 12000Lumen
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC/DC12 |
กำหนดเอง 13000Lm ไฟ LED อัตโนมัติ H1 H7 H11 9005 9006 ไฟ LED รถยนต์อัตโนมัติหลอดไฟ H4 ไฟหน้าแบบ LED
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
H16 ไฟหน้าหลอดไฟ LED ไฟหน้ารถยนต์ H11 ไฟ LED รถ
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
ROHS หลอดไฟหน้า LED ไร้พัดลม 10000Lm H11 CSP Chip Fit Toyota
| แบบอย่าง: | A6, 330I, 320I, มัสแตง, 3, Camry, COROLLA, SIENTA |
|---|---|
| ปี: | 2555-2559 2557-2559 2552-2554 2547-2549 2555-2559 2559-2559 2544-2549 2547-2553 2549-2552 2550-2556 |
| โอ้ไม่: | i7FL-H11/H16 |
70 W 7000Lm LED Canbus ไฟหน้า รถ ชุดหลอดไฟสำหรับขับรถสำหรับกอล์ฟ 6
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
9005 H4 100w หลอดไฟหน้า LED วัสดุอลูมิเนียม 12000 Lumen
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |

