ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ led auto light bulbs ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
6000K รถ หลอดไฟ LED 9005 9006 9012 H11 H4 ไฟหน้าแบบ LED
| การรับประกัน: | 18 เดือน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ETClite |
| สี: | 6000K |
H7 รถ หลอดไฟ LED 12V 6000K Cool White 120 วัตต์ 12000 Lumens Led ชุดแปลงไฟหน้า
| อายุขัย: | 50,000- 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| วัตต์: | 50W-200W/คู่ |
| ลูเมน: | 5000lm-26000lm/คู่ |
All In One Fan High Beam ไฟรถยนต์ 9005 ไฟ LED ไฟหน้าอัตโนมัติ 6500K หลอดไฟ LED สีขาว
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
โรงงาน 140W Super Bright 10000Lm การออกแบบที่ไม่ซ้ำหลอดไฟอัตโนมัติ Canbus Car Led Headlight
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
ผู้ผลิตจีนนำหลอดไฟหน้าอัตโนมัติ 6000K 8000K ไฟรถยนต์ H3 H4 H7 H8 H9 H11 H13 ชุดไฟหน้าแบบ LED ยานยนต์
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
Ip67 12V ไฟท้ายอัตโนมัติ LED ชุดไฟพ่วง Magnetic Wireless Trailer Lights
| หมายเลข OE: | P1 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
H11 หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ IP65 กันน้ำ 5000Lm 48W Power
| การรับประกัน: | 24 เดือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
H7 H11 H4 9006 ไฟหน้ารถ LED สำหรับไฟหน้ารถ LED
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
H4 Led Moto ไฟหน้าอัตโนมัติ 6500K สีขาว 9003 Hb2 All In One พัดลมไฟต่ำสูงไฟรถยนต์
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
H15 70W 7000Lm ไร้สาย LED ไฟหน้ารถอัตโนมัติขับรถหลอดไฟ H7 สำหรับกอล์ฟ7
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |

