ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ led auto light bulbs ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม H11 ขนาดเล็กกันน้ำ 4800LM 50W Fit Mazda Ford
| แบบอย่าง: | A6, 330I, 320I, มัสแตง, 3, Camry, COROLLA, SIENTA |
|---|---|
| ปี: | 2555-2559 2557-2559 2552-2554 2547-2549 2555-2559 2559-2559 2544-2549 2547-2553 2549-2552 2550-2556 |
| หมายเลข OE: | i7FL-H11/H16 |
ไฟหน้าแบบ LED Super Bright ที่ไม่มีพัดลม H11 12V 4800LM Etclite I7FL
| แบบอย่าง: | A6, 330I, 320I, มัสแตง, 3, Camry, COROLLA, SIENTA |
|---|---|
| ปี: | 2555-2559 2557-2559 2552-2554 2547-2549 2555-2559 2559-2559 2544-2549 2547-2553 2549-2552 2550-2556 |
| โอ้ไม่: | i7FL-H11/H16 |
360 H7 H11 H15 H4 หลอดไฟหน้า LED อัตโนมัติ 5600K สำหรับรถจักรยานยนต์
| การรับประกัน: | 17 เดือน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ETClite Light |
| สี: | 5600K |
Canbus Led ไฟหน้า H7 8000lm 3570 AW CREE Polycrystalline Chip IP65
| ชื่อ: | ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม |
|---|---|
| ชิป LED: | 3570 AW CREE โพลีคริสตัลลีน |
| ลูเมนฟลักซ์: | 10000lm/คู่ |
50W 5000Lm H13 หลอดไฟหน้ารถ LED H11 H1 Super Bright H4 H7 9005 9007
| แบบอย่าง: | A6, 330I, 320I, มัสแตง, 3, Camry, COROLLA, SIENTA |
|---|---|
| ปี: | 2555-2559 2557-2559 2552-2554 2547-2549 2555-2559 2559-2559 2544-2549 2547-2553 2549-2552 2550-2556 |
| หมายเลข OE: | i7-h7 |
80W 8000Lm Cob ไฟหน้าอัตโนมัติ H1 H3 H4 H7 H11 9005 9006 Hb3 Hb4
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจขายปลีก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, PayPal |
9012 หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ 4000K อุณหภูมิ IP68 กันน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-32V |
เลนส์โปรเจคเตอร์ Bi LED อะลูมิเนียม 55W ไฟหน้าโปรเจคเตอร์ 3 นิ้ว
| หมายเลข OE: | LK |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
COB หลอดไฟหน้า LED High Lumen H13 H11 9005 Hb3 H7 H4
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
หลอดไฟหน้ามินิ 10000Lm H11 พัดลม 36W Hb3 อัตโนมัติ E2 H7 H4 ไฟหน้าแบบ LED
| OEM/ODM: | 100-300 ชิ้น |
|---|---|
| ปัจจุบัน: | 2A-5A |
| ลูเมน: | 85000lm/คู่ |

