ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
-
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง
-
หลอดไฟหน้า LED แบบไม่มีพัดลม
-
ไฟหน้า LED ระบายความร้อนด้วยพัดลม
-
ไฟหน้า LED หลากสี
-
ไฟ LED ทำงานยานยนต์แบบชาร์จไฟได้
-
เลนส์โปรเจคเตอร์ LED
-
ตัวถอดรหัส Canbus LED
-
หลอดไฟ LED ในรถยนต์
-
หลอดไฟ LED หมอก
-
ไฟเตือน LED
-
ไฟเลี้ยวรถยนต์
-
ไฟท้ายอัตโนมัติ
-
ตัวถอดรหัส CAN บัส
คำหลัก [ led auto light bulbs ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
H11 รถ H4 หลอดไฟหน้า LED 120 W 6000K 6035 อลูมิเนียม
| อายุขัย: | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| วัตต์: | 50W-200W/คู่ |
| ลูเมน: | 10000lm/คู่ |
กำหนดเองทำ 3570 ชิป 12000Lm 100W 6000K ยานยนต์หลอดไฟหน้า LED ไฟรถยนต์ Led ไฟหน้ารถผู้ผลิต
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
แสงยานยนต์ Class 12000Lm 100W 6000K 12V-24V หลอดไฟ LED ไฟหน้ารถ LED ไฟหัวรถสำหรับรถบรรทุก
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
หลอดไฟหน้า LED ลูเมนสูง 6000K H7 H11 9006 100W 9600lumen
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
หลอดไฟหน้ารถ LED อัตโนมัติ H4 หลอดไฟหน้า LED รถยนต์
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ได้รับการรับรอง: | CE ROHS |
3570ชิป12000Lm 100วัตต์6000พันอัตโนมัติหัวไฟLedรถไฟรถหัวไฟH4 H13 9004 9007รถLedไฟหน้า
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -40 - 60 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | ซัง |
เลนส์โปรเจคเตอร์ Bi Led ขนาด 3.0 นิ้ว 55W กำลังไฟ 6000K อุณหภูมิสี
| โอ้ไม่: | LK+ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| การรับประกัน: | 14 เดือน |
หลอดไฟหน้า LED Super Bright H13, ไฟหน้า LED กันน้ำ 80w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลอดไฟหน้า LED รถยนต์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC9V-32V |

